EPON OLT

  • ZJ5610-EL Series EPON OLT

    Cyfres ZJ5610-EL EPON OLT

    Mae ZJ5610-EL yn gasét integreiddiad uchel a gallu canolig EPON OLT a ddyluniwyd ar gyfer rhwydwaith campws mynediad a menter gweithredwyr. Mae'n dilyn safonau technegol IEEE802.3 AH ac yn cwrdd â gofynion offer EPON OLT yn YD / T 1945-2006 Gofynion technegol ar gyfer rhwydwaith mynediad —— yn seiliedig ar Rwydwaith Optegol Goddefol Ethernet (EPON) a gofynion technegol 3.0 telecom China telecom. Mae cyfres ZJ5610-EL yn meddu ar onestrwydd rhagorol, gallu mawr, dibynadwyedd uchel, swyddogaeth feddalwedd gyflawn, e ...
  • xPON OLT ZC8500

    xPON OLT ZC8500

    Cyflwyniad 1. Offer PON OLT math rac dwysedd uchel gradd 2. Llwyfan unffurf o 1G-EPON, 10G-EPON a GPON 3. 10 slot PON, 160 porthladd 1G-EPON neu 80 porthladd 10G-EPON neu 160 porthladd GPON 4 Amddiffyn cyswllt optegol PON, amddiffyn diswyddo prif fyrddau rheoli, amddiffyn diswyddo modiwlau pŵer. Nodweddion 1. Safon: EPON yn cwrdd â Safon IEEE802.3-2008, GPON yn cwrdd â Safon ITU-T G.984. 2. Capasiti mawr: 160 porthladd 1G-EPON neu 80 porthladd 10G-EPON neu 160 porthladd GPON. 3. Aml-borthladdoedd: GE Comb ...
  • Outdoor EPON OLT ZC6000

    Awyr Agored EPON OLT ZC6000

    Cyflwyniad 1. Offer EPON OLT awyr agored gradd cludwr 2. Modiwl pluggable EDFA dewisol 1550nm 3. 8 porthladd PON 4. Dyluniad gradd ddiwydiannol, cragen Al wedi'i basio â chaead llawn 5. Modiwlau pŵer diangen Nodweddion 1. Safon: yn cydymffurfio ag IEEE802.3- Safon 2008. 2. Rhyngwyneb gwasanaeth: ochr rhwydwaith: 2 borthladd trydan GE a 2 borthladd optegol 10GE, ochr defnyddiwr: 8 porthladd GEPON. 3. Swyddogaeth EDFA: yn darparu modiwlau CATV EDFA y gellir eu plygio a gellir addasu'r pŵer optegol allbwn. 4. Relia uchel ...
  • Carrier-grade box-type EPON OLT ZC1600

    EPON OLT ZC1600 o fath blwch gradd cludwr

    Cyflwyniad 1. Offer EPON OLT math blwch cludo 2. Yn addas ar gyfer mynediad ar raddfa fach, yn hyblyg i'w osod 3. 16 porthladd PON 4. Amddiffyn cyswllt optegol PON, modiwlau pŵer diangen Nodweddion 1. Safon: yn cydymffurfio ag IEEE802.3- Safon 2008. 2. Capasiti: 16 porthladd PON. 3. Aml-borthladdoedd: darparu porthladdoedd GE (trydan ac optegol) a phorthladdoedd optegol 10GE ar ochr y rhwydwaith. 4. Dibynadwyedd uchel: amddiffyn diswyddo modiwlau pŵer, diswyddo modiwlau ffan, protein cyswllt optegol PON ...