Affeithwyr Optegol Ffibr

  • FC Fiber Optical Pigtail

    Pigtail Optegol Ffibr FC

    Mae pigtails ffibr optig yn darparu ffordd gyflym i wneud dyfeisiau cyfathrebu yn y maes. Maent yn cael eu cynllunio, eu cynhyrchu a'u profi yn unol â phrotocol a pherfformiad a bennir gan y safonau diwydiannol, a fydd yn cwrdd â'ch manylebau mecanyddol a pherfformiad llymaf. Nodwedd 1. Mae'r cynnyrch yn mabwysiadu pinnau cerameg wedi'u mewnforio ac yn mewnforio ceblau ffibr optig o ansawdd uchel. 2. Cyflwyno technoleg malu datblygedig dramor ac offer malu i sicrhau gwyriad canolog y ffibe ...
  • LC Fiber Optic Pigtail

    Pigtail Optig Ffibr LC

    Mae pigtails ffibr optig yn darparu ffordd gyflym i wneud dyfeisiau cyfathrebu yn y maes. Maent yn cael eu cynllunio, eu cynhyrchu a'u profi yn unol â phrotocol a pherfformiad a bennir gan y safonau diwydiannol, a fydd yn cwrdd â'ch manylebau mecanyddol a pherfformiad llymaf. Cysylltydd Manyleb A Connector LC B Modd Ffibr Heb ei Benderfynu 9 / 125μm Math o Ffibr Diamedr Cebl APC Pwylaidd 0.9mm Deunydd Siaced PVC Siaced Lliw Tonfedd Melyn 1310nm / 1550nm Gwydnwch> ...
  • FC Fiber Optical Pigtail

    Pigtail Optegol Ffibr FC

    Mae pigtails ffibr optig yn darparu ffordd gyflym i wneud dyfeisiau cyfathrebu yn y maes. Maent yn cael eu cynllunio, eu cynhyrchu a'u profi yn unol â phrotocol a pherfformiad a bennir gan y safonau diwydiannol, a fydd yn cwrdd â'ch manylebau mecanyddol a pherfformiad llymaf. Manyleb Cysylltydd Math FC Pwyleg Math UPC / APC Modd Ffibr OS2 9 / 125μm Tonfedd 1310 / 1550nm Cyfrif Ffibr Gradd Ffibr Simplex G.652.D / G.657.A1 Colli Mewnosod ≤0.3dB Colled Dychwelyd UPC≥50dB, APC≥60dB Atte ...
  • ST Single Mode Patch Cord

    Cord Patch Modd Sengl ST

    Mae'r Cord Patch Modd Sengl ST hwn yn un o'r cysylltwyr cyfres MT. Mae ferrules y gyfres yn defnyddio dau dwll tywys gyda diamedr ar wyneb pen ferrule a'r pin canllaw ar gyfer cysylltiad manwl gywir. Yn ogystal, gellir ei brosesu i gynhyrchu gwahanol fathau o siwmperi. Mae dyluniad cryno y cysylltydd yn caniatáu i'r siwmper gael nifer fawr o greiddiau a maint bach. Ar y llaw arall, gellir defnyddio'r Cord Patch Modd Sengl ST hwn yn helaeth mewn amgylcheddau llinell ffibr-optig integredig dwysedd uchel ...
  • Single Mode To Multimode Fiber Patch Cord

    Modd Sengl I Cord Patch Ffibr Multimode

    Mae'r llinyn sengl hwn i linyn patch ffibr amlfodd wedi'i gynllunio'n benodol i wneud cortynnau patsh o'r ddyfais i'r cyswllt ceblau ffibr optig. Defnyddir yr haen amddiffynnol fwy trwchus hon yn gyffredinol ar gyfer y cysylltiad rhwng y transceiver optegol a'r blwch terfynell. O'i gymharu â llinyn cyffredin ar y farchnad, mae ein llinyn sengl i linyn patsh ffibr amlfodd wedi'i gyfarparu â'r fantais o ailadroddadwyedd da, perfformiad rhyng-plwg da a sefydlogrwydd tymheredd da. Ar y llaw arall, mae hefyd yn reali ...
  • SC to SC Single Mode Patch Cord

    Cord Patch Modd Sengl SC i SC

    Mae'r llinyn patsh modd sengl SC i SC hwn yn cynnwys dau dwll canllaw gyda diamedr ar wyneb pen ferrule a'r pin canllaw ar gyfer cysylltiad manwl gywir. Mae'n hawdd iawn ei osod ac nid oes angen cynnal a chadw arbennig. Yn ogystal, gellir ei brosesu i gynhyrchu gwahanol fathau o siwmperi MPO. Yn meddu ar broses ddatblygedig, gellir defnyddio ein llinyn patsh modd sengl SC i SC yn helaeth mewn amgylcheddau llinell ffibr-optig integredig dwysedd uchel yn y broses weirio, gan sicrhau gweithrediad cyflym. O ...
  • SC to LC Single Mode Patch Cord

    Cord Patch Modd Sengl SC i LC

    Mae'r llinyn patsh modd sengl SC i LC hwn wedi'i gysylltu â'r system drosglwyddo optegol, sy'n gwireddu swyddogaeth cyfathrebu trwy gyplu optegol, ac nid oes unrhyw beth yn fformat codio'r signal. O'i gymharu â llinyn cyffredin ar y farchnad, mae gan ein llinyn patsh modd sengl SC i LC y manteision o ddarparu trosglwyddiad data hwyrni isel iawn a chefnogi foltedd cyflenwad pŵer ultra-eang. Yn meddu ar amddiffyniad pŵer rhagorol a newid awtomatig, mae'n cefnogi ult ...
  • MTRJ to MTRJ Fiber Optic Patch Cord

    MTRJ i Cord Patch Ffibr Optig MTRJ

    Mae'r Cord Patch MTRJ hwn i MTRJ wedi'i gyfarparu â strwythur amddiffynnol, sy'n gwireddu'r swyddogaeth i atal difrod yr amgylchedd o'i amgylch i'r ffibr optegol, fel dŵr, tân, sioc drydanol, ac ati. Y ganolfan yw'r craidd gwydr sy'n trosglwyddo golau. Mewn ffibr amlfodd, mae gan y craidd ddiamedr, sy'n cyfateb yn fras i drwch gwallt dynol. Mae gan y craidd ffibr un modd ddiamedr. Mae tu allan i'r craidd wedi'i amgylchynu gan amlen wydr sydd â mynegai is o ...
  • LC to LC Single Mode Fiber Patch Cord

    Cord Patch Ffibr Modd Sengl LC i LC

    Gall y llinyn patsh ffibr modd sengl LC i LC hwn fod yn gyfleuster delfrydol ar gyfer cysylltu'r ffrâm dosbarthu ffibr optegol a'r soced gwybodaeth optegol â'r switsh, y cysylltiad rhwng y switshis, y cysylltiad rhwng y switsh a'r cyfrifiadur, a'r cysylltiad rhwng y soced gwybodaeth optegol a'r cyfrifiadur. Yn meddu ar berfformiad uchel, gellir cymhwyso ein llinyn patch ffibr modd sengl LC i LC i'r is-system reoli. Oherwydd y maint cywir a'r pwysau ysgafn, ...
  • LC Single Mode Fiber Optic Patch Cord

    Cord Patch Ffibr Optig Modd Sengl LC

    Mae'r Cord Patch Modd Sengl LC hwn yn arbennig o addas ar gyfer amgylcheddau clytio dwysedd uchel. O'i gymharu â llinyn cyffredin ar y farchnad, mae gan y llinyn hwn gysylltydd ultra-fach, sy'n arbed mwy o le o'i gymharu â'r siwmper cebl arferol heb effeithio ar y tynnu. Ac mae'r wain gynffon cysylltydd bach yn fyrrach na gwain gynffon cysylltydd LC confensiynol, sy'n arbed mwy o le ar gyfer rheoli cabinet. Oherwydd y perfformiad uchel, mae gan ein Cord Patch Modd Sengl LC fyrrach ...
  • FC Single Mode Patch Cord

    Cord Patch Modd Sengl CC

    · Yn cwrdd ag EIA / TIA 604-2 gyda ferrule cerameg ar gyfer rhwydweithiau ceblau cyflym. · Mae cebl wedi'i argraffu yn helpu i egluro a chydnabod gwahanol geblau. · Zirconia Ceramic Ferrule Optimum IL ac RL. · Mae cebl ffibr ansensitif plygu yn dangos perfformiad gwych ar wytnwch. · Mae pecyn carton K = K yn darparu'r amddiffyniad mwyaf posibl ar eich eitemau. Cysylltydd Manyleb CC i FC Jacket OD 1.6 / 1.8 / 2.0 / 3.0mm Modd Ffibr 9 / 125μm Lliw Siaced APC Sgleinio Melyn APC i Ddeunydd Siaced APC PVC (OFNR), OFN ...
  • ST to ST OM3 Duplex Patch Cord

    Cord Patch Dyblyg ST i ST OM3

    · Yn cwrdd ag EIA / TIA 604-2 gyda ferrule cerameg ar gyfer rhwydweithiau ceblau cyflym. · Mae cebl wedi'i argraffu yn helpu i egluro a chydnabod gwahanol geblau. · Zirconia Ceramic Ferrule Optimum IL ac RL. · Mae cebl ffibr ansensitif plygu yn dangos perfformiad gwych ar wytnwch. · Mae pecyn carton K = K yn darparu'r amddiffyniad mwyaf posibl ar eich eitemau. Cysylltydd Manyleb ST i Siaced ST OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0mm Modd Ffibr 50 / 125μm OM3 Lliw Siaced Aqua Sgleinio UPC i Ddeunydd Siaced UPC PVC (OFNR), OFNP, LSZH Mewnosod ...
12345 Nesaf> >> Tudalen 1/5