Modiwl Transceiver SFP

  • 10Gb/s 40KM SFP+ Optical Transceivers OPS551X3CDL40

    10Gb / s 40KM SFP + Transceivers Optical OPS551X3CDL40

    Mae transceivers OPS551X83CDL40 10G SFP + wedi'u cynllunio ar gyfer 10G Ethernet 10G BASE-ER / EW fesul 802.3ae, a gall gefnogi cyfradd data o 1.25Gb / s i 11.1Gb / s.Mae diagnosteg ddigidol ar gael trwy ryngwyneb I2C fel y nodir yn y SFP + MSA . Nodweddion 1. Rhyngwyneb optegol cyfresol 10Gb / s yn cydymffurfio â 802.3ae 10GBASE-ER / EW 2. Rhyngwyneb trydanol sy'n cydymffurfio â SFF-8431specifications ar gyfer modiwl pluggable ffactor ffurf fach 8.5 a 10 Gigabit gwell "SFP +" 3. 2-w ...
  • 10Gb/s 1310nm Datacom SFP+ Optical Transceivers OPSP311X3CDL10

    10Gb / s 1310nm Datacom SFP + Transceivers Optical OPSP311X3CDL10

    Mae transceivers optegol OPSP311X3CDL10 wedi'u cynllunio ar gyfer rhyngwynebau optegol cyfresol 10Gb / s ar gyfer cyfathrebu data â ffibr modd sengl (SMF). Gall y transceiver gefnogi 9.953- 11.1Gb / s. Mae'r dyluniadau transceiver wedi'u optimeiddio ar gyfer perfformiad uchel ac yn gost-effeithiol i gyflenwi'r atebion gorau ar gyfer datacom i gwsmeriaid. Nodweddion 1. Plygadwy poeth 2. Rhyngwyneb optegol cyfresol 10Gb / s 3. Hyd at 10km o bellter 4. Yn cydymffurfio â SFP + MSA 5. Pecyn SFA MSA gyda chysylltydd LC deublyg 6. Diagnostig Digidol Mo ...
  • 10Gb/s Short-Wavelength Pluggable SFP Transceiver OPSP851X3CDLM

    10Gb / s Transceiver SFP Plygadwy Tonfedd Fer OPSP851X3CDLM

    Mae transceivers optegol OPSP311X3CDL10 wedi'u cynllunio ar gyfer rhyngwynebau optegol cyfresol 10Gb / s ar gyfer cyfathrebu data â ffibr modd sengl (SMF). Gall y transceiver gefnogi 9.953- 11.1Gb / s. Mae'r dyluniadau transceiver wedi'u optimeiddio ar gyfer perfformiad uchel ac yn gost-effeithiol i gyflenwi'r atebion gorau ar gyfer datacom i gwsmeriaid. Nodweddion ● Plygadwy poeth ● Rhyngwyneb optegol cyfresol 10Gb / s ● Hyd at 10km ● Yn cydymffurfio â SFP + MSA ● Pecyn MSA SFP gyda chysylltydd LC deublyg ● Monitor Diagnostig Digidol ...
  • 10Gb/s 80KM SFP+ Optical Transceivers OPSP551X3CDL80

    10Gb / s 80KM SFP + Transceivers Optical OPSP551X3CDL80

    Mae transceivers OPSP551X3CDL80 10G SFP + wedi'u cynllunio ar gyfer 10G Ethernet 10G BASE-ZR / ZW fesul 802.3ae, a gall gefnogi cyfradd data o 1.25Gb / s i 11.1Gb / s. Mae diagnosteg ddigidol ar gael trwy ryngwyneb I2C fel y nodir yn y SFP + MSA . Nodweddion ● Rhyngwyneb optegol cyfresol 10Gb / s yn cydymffurfio â 802.3ae 10GBASE-ZR / ZW ● Rhyngwyneb trydanol sy'n cydymffurfio â SFF-8431specifications ar gyfer modiwl pluggable ffactor ffurf bach 8.5 a 10 Gigabit “SFP +” ● 2-wifren ...
  • 10Gb/s SFP+ BIDI Optical Transceivers OPSB321X3CDL10

    Transceivers Optegol 10Gb / s SFP + BIDI OPSB321X3CDL10

    Mae transceivers optegol OPSPB321X3CDL10 wedi'u cynllunio ar gyfer rhyngwynebau optegol cyfresol 10Gb / s ar gyfer cyfathrebu data â ffibr modd sengl (SMF). Gall y transceiver gefnogi 9.953- 11.1Gb / s. Mae'r dyluniadau transceiver wedi'u optimeiddio ar gyfer perfformiad uchel ac yn gost-effeithiol i gyflenwi'r atebion gorau ar gyfer datacom i gwsmeriaid. Nodweddion ● Plygadwy poeth ● Rhyngwyneb optegol cyfresol 10Gb / s ● Hyd at bellter 80km ● Yn cydymffurfio â SFP MSA ● Pecyn MSA SFP gyda chysylltydd LC deublyg ● Monit Diagnostig Digidol ...
  • 10Gb/s SFP+ Bidi Optical Transceivers OPSPB231X3CDL10

    10Gb / s SFP + Bidi Optical Transceivers OPSPB231X3CDL10

    Mae transceivers optegol OPSPB321X3CDL10 wedi'u cynllunio ar gyfer rhyngwynebau optegol cyfresol 10Gb / s ar gyfer cyfathrebu data â ffibr modd sengl (SMF). Gall y transceiver gefnogi 9.953- 11.1Gb / s. Mae'r dyluniadau transceiver wedi'u optimeiddio ar gyfer perfformiad uchel ac yn gost-effeithiol i gyflenwi'r atebion gorau ar gyfer datacom i gwsmeriaid. Nodweddion ● Plygadwy poeth ● Rhyngwyneb optegol cyfresol 10Gb / s ● Hyd at bellter 80km ● Yn cydymffurfio â SFP MSA ● Pecyn MSA SFP gyda chysylltydd LC deublyg ● Monit Diagnostig Digidol ...
  • 10Gb/s 1550nm Multi-rate XFP Optical Transceivers OPXP551X3CDL40

    10Gb / s 1550nm Transceivers Optegol Aml-gyfradd XFP OPXP551X3CDL40

    Mae transceivers XFP OPXP551X3CDL40 10G 1550nm wedi'u cynllunio ar gyfer 10G Ethernet 10G BASE-ER / EW fesul 802.3ae a 10G SONET OC-192 / SDH STM-64, a gall gefnogi cyfradd data o 9.953Gb / s i 11.1Gb / s. Mae diagnosteg ddigidol ar gael trwy ryngwyneb I2C fel y nodir yn MSA XFP. Mae'r dyluniadau transceiver wedi'u optimeiddio ar gyfer perfformiad uchel ac yn gost-effeithiol i gyflenwi'r atebion gorau i gwsmeriaid ar gyfer cymwysiadau datacom a thelathrebu. Nodweddion ● Plygadwy poeth ● Cefnogwch 9.95Gb / s i gyfraddau did 11.1Gb / s ● Bel ...
  • 10Gb/s 1310nm Multi-rate XFP Optical Transceivers OPXP311X3CDL10

    10Gb / s 1310nm Transceivers Optegol Aml-gyfradd XFP OPXP311X3CDL10

    Mae transceivers XFP OPXP311X3CDL10 10G 1310nm wedi'u cynllunio ar gyfer 10G Ethernet 10G BASE-LR / LW fesul 802.3ae a 10G SOI OC-192 / SDH STM-64, a gall gefnogi cyfradd data o 9.953Gb / s i 11.1Gb / s.Digital mae diagnosteg ar gael trwy ryngwyneb I2C fel y nodir yn MSA XFP. Mae'r dyluniadau transceiver wedi'u optimeiddio ar gyfer perfformiad uchel ac yn gost-effeithiol i gyflenwi'r atebion gorau i gwsmeriaid ar gyfer cymwysiadau datacom a thelathrebu. Nodweddion ● Plygadwy poeth ● Cefnogwch 9.95Gb / s i gyfraddau did 11.1Gb / s ● Isod ...
  • 10Gb/s 850nm Multi-rate XFP Optical Transceivers OPXP851X3CDLM

    10Gb / s 850nm Transceivers Optegol XFP Aml-gyfradd OPXP851X3CDLM

    Mae transceivers XFP OPXP851X3CDLM 10G 850nm wedi'u cynllunio ar gyfer 10G Ethernet 10G BASE-SR / SW fesul 802.3ae, a gall gefnogi cyfradd data o 9.953Gb / s i 11.1Gb / s. Mae diagnosteg ddigidol ar gael trwy ryngwyneb I2C fel y nodir yn y XFP MSA. Mae'r dyluniadau transceiver wedi'u optimeiddio ar gyfer perfformiad uchel ac yn gost-effeithiol i gyflenwi'r atebion gorau i gwsmeriaid ar gyfer cymwysiadau datacom a thelathrebu. Nodweddion ● Plygadwy poeth ● Cefnogi 9.95Gb / s i gyfraddau did 11.1Gb / s ● Islaw defnydd pŵer 2.5W ● XFP MSA ...
  • 10Gb/s 1550nm Multi-rate XFP Optical Transceivers OPXP551X3CDL80

    10Gb / s 1550nm Transceivers Optegol Aml-gyfradd XFP OPXP551X3CDL80

    Mae transceivers XFP OPXP551X3CDL80 10G 1550nm wedi'u cynllunio ar gyfer 10G Ethernet 10G BASE-ZR / ZW fesul 802.3ae a 10G SONET OC-192 / SDH STM-64, a gall gefnogi cyfradd data o 9.953Gb / s i 11.1Gb / s.Digital mae diagnosteg ar gael trwy ryngwyneb I2C fel y nodir yn MSA XFP. Mae'r dyluniadau transceiver wedi'u optimeiddio ar gyfer perfformiad uchel ac yn gost-effeithiol i gyflenwi'r atebion gorau i gwsmeriaid ar gyfer cymwysiadau datacom a thelathrebu. Nodweddion ● Plygadwy poeth ● Cefnogwch 9.95Gb / s i gyfraddau did 11.1Gb / s ● Byddwch yn ...
  • 10Gb/s Bidi Multi-rate XFP Optical Transceivers OPXPB321X3CDL10

    10Gb / s Bidi Transceivers Optegol XFP Aml-gyfradd OPXPB321X3CDL10

    Mae transceivers BIDI OPXPB321X3CDL10 10G XFP wedi'u cynllunio ar gyfer 10G Ethernet 10G BASE-LR / LW fesul 802.3ae a 10G SOI OC-192 / SDH STM-64, a gall gefnogi cyfradd data o 9.953Gb / s i 11.1Gb / s. Mae diagnosteg ddigidol ar gael trwy ryngwyneb I2C fel y nodir yn MSA XFP. Mae'r dyluniadau transceiver wedi'u optimeiddio ar gyfer perfformiad uchel ac yn gost-effeithiol i gyflenwi'r atebion gorau i gwsmeriaid ar gyfer cymwysiadau datacom a thelathrebu. Nodweddion ● Plygadwy poeth ● Cefnogwch 9.95Gb / s i gyfraddau did 11.1Gb / s ● Isod ...
  • 10Gb/s Bidi Multi-rate XFP Optical Transceivers OPXPB231X3CDL10

    10Gb / s Bidi Transceivers Optegol Aml-gyfradd XFP OPXPB231X3CDL10

    Mae transceivers BIDI OPXPB231X3CDL10 10G XFP wedi'u cynllunio ar gyfer 10G Ethernet 10G BASE-LR / LW fesul 802.3ae a 10G SOI OC-192 / SDH STM-64, a gall gefnogi cyfradd data o 9.953Gb / s i 11.1Gb / s.Digital mae diagnosteg ar gael trwy ryngwyneb I2C fel y nodir yn MSA XFP. Mae'r dyluniadau transceiver wedi'u optimeiddio ar gyfer perfformiad uchel ac yn gost-effeithiol i gyflenwi'r atebion gorau i gwsmeriaid ar gyfer cymwysiadau datacom a thelathrebu. Nodweddion ● Plygadwy poeth ● Cefnogwch 9.95Gb / s i gyfraddau did 11.1Gb / s ● Isod ...