Modiwl WDM

  • WDM PON GPON XGPON NGPON2 OTDR

    WDM PON GPON XGPON NGPON2 OTDR

    Mae Modiwl Rhwydwaith Optegol Goddefol Amlblecs Adran Wavelength wedi'i gynllunio ar gyfer cymwysiadau GPON / XGPON / NGPON2. Mae'n seiliedig ar dechnoleg Hidlo Ffilm Tenau (TFF) ac mae'n gweithredu ar sianel 1310nm / 1490nm / 1550nm. Nodweddion ● Colled Mewnosod Isel ● Arwahanrwydd uchel ● Colled Dibynnol ar Bolareiddio Isel ● Dyluniad Compact ● Dibynadwyedd uchel a sefydlogrwydd uchel ● Tymheredd Gweithredu Eang: O -5 ℃ i 75 ℃ ● Telcordia GR-1209-CORE yn cydymffurfio ● Telcordia GR-1221-CORE yn cydymffurfio Cymwysiadau System CWDM PON Networ ...
  • FWDM Componet

    Componet FWDM

    Mae'r cydrannau FWDM hwn yn defnyddio technoleg hidlo ymyrraeth ffilm denau aeddfed i wahanu neu gyfuno signalau optegol penodol. Gyda lled band eang, colled mewnosod isel, ynysu uchel, a cholled dibynnol ar dymheredd isel, maent yn ddelfrydol i'w defnyddio mewn cymwysiadau mwyhadur optegol, CATV, a FTTH. Nodweddion ● Lled band eang ● Colli mewnosodiad isel ● Arwahanrwydd sianel uchel ● Dibynadwyedd a sefydlogrwydd eithriadol Ceisiadau l Chwyddseinyddion optegol l Manylebau CATV Eitem Paramedrau Uned Nodiadau Pa ...
  • 1310/1490/1550FWDM Component

    Cydran 1310/1490 / 1550FWDM

    Nodweddion ● Lled band eang ● Colli mewnosodiad isel ● Arwahanrwydd sianel uchel ● Dibynadwyedd a sefydlogrwydd eithriadol Ceisiadau ● Mwyhaduron optegol ● Manylebau CATV Eitem Paramedrau Uned Pasio Port (CP) Tonfedd Ganolog lp nm 1310 a 1490 Tonfedd Tonfedd nm 1310 + -50 a 1490 + -10 Colled Mewnosod dB ≤ 0.80 Fflatrwydd dB ≤0.30 Ynysu @ λR dB ≥30 Adlewyrchu Tonfedd Ganolog Port (CR) lR nm 1550 Ystod Tonfedd nm 1535 ~ 1620 Mewnosodiad Lo ...
  • 200G DWDM Module Mux Demux DWDM

    Modiwl DWDM 200G Mux Demux DWDM

    Mae Modiwl Amlblecs Is-adran Tonfedd Dwys wedi'i gynllunio ar gyfer cymwysiadau rhwydwaith DWDM. Mae'n seiliedig ar dechnoleg Hidlo Ffilm Tenau (TFF) ac mae'n gweithredu ar donfeddi 200G sy'n bylchu tonfeddi CWDM Grid ITU o 1520nm i 1620nm. Nodweddion ● Colled Mewnosod Isel ● Arwahanrwydd uchel ● Colli Dibynnol ar Bolareiddio Isel ● Dibynadwyedd uchel a sefydlogrwydd uchel ● Cydymffurfiad Telcordia GR-1209-CORE ● Cydymffurfiad Telcordia GR-1221-CORE ● Ceisiadau sy'n cydymffurfio â RoHS-6 System DWDM PON Networks CATV Manylebau. .
  • 150G DWDM MODULE MUX DEMUX for Base Station

    DEMUX MODIWL 150D DWDM DEMUX ar gyfer yr Orsaf Sylfaen

    Mae Modiwl Amlblecs Is-adran Tonfedd Dwys wedi'i gynllunio ar gyfer cymwysiadau rhwydwaith DWDM. Mae'n seiliedig ar dechnoleg Hidlo Ffilm Tenau (TFF) ac mae'n gweithredu ar donfeddi 150G sy'n bylchu tonfeddi CWDM Grid ITU o 1520nm i 1620nm. Nodweddion ● Colled Mewnosod Isel ● Arwahanrwydd uchel ● Colled Dibynnol ar Bolareiddio Isel ● Dibynadwyedd uchel a sefydlogrwydd uchel ● Cydymffurfiad Telcordia GR-1209-CORE ● Telcordia GR-1221-CORE yn cydymffurfio â Cheisiadau System DWDM Rhwydweithiau PON Rhwydweithiau CATV Manyleb Uned Paramedr Manyleb S ...
  • 100G DWDM Module MUX DEMUX LGX CASE

    Modiwl DWDM 100G ACHOS MUX DEMUX LGX

    Mae Modiwl Amlblecs Is-adran Tonfedd Dwys wedi'i gynllunio ar gyfer cymwysiadau rhwydwaith DWDM. Mae'n seiliedig ar dechnoleg Hidlo Ffilm Tenau (TFF) ac mae'n gweithredu ar donfeddi 100G sy'n bylchu tonfeddi CWDM Grid ITU o 1520nm i 1620nm. Nodweddion ● Colled Mewnosod Isel ● Arwahanrwydd uchel ● Colled Dibynnol ar Bolareiddio Isel ● Dibynadwyedd uchel a sefydlogrwydd uchel ● Cydymffurfiad Telcordia GR-1209-CORE ● Telcordia GR-1221-CORE yn cydymffurfio â Cheisiadau System DWDM Rhwydweithiau PON Rhwydweithiau CATV Manyleb Uned Paramedr Manyleb S ...
  • High Quality CWDM Multiplexer with 1470-1610nm for Base Station

    Multiplexer CWDM o Ansawdd Uchel gyda 1470-1610nm ar gyfer yr Orsaf Sylfaen

    Mae Modiwl Amlblecs Is-adran Tonfedd Bras wedi'i gynllunio ar gyfer cymwysiadau rhwydwaith sylfaen 5G a rhwydwaith CWDM aml-donfedd. Mae'n seiliedig ar dechnoleg Hidlo Ffilm Tenau (TFF) ac mae'n gweithredu ar donfeddi 20nm sy'n bylchu tonfeddi CWDM Grid ITU o 1270nm i 1610nm. Nodweddion ● Colled Mewnosod Isel ● Arwahanrwydd uchel ● Colled Dibynnol ar Bolareiddio Isel ● Dibynadwyedd uchel a sefydlogrwydd uchel ● Tonfedd Weithredu Eang: O 1260nm i 1620nm ● Tymheredd Gweithredu Eang: O -5 ℃ i 75 ℃ ● Telcordia GR-120 ...
  • 9+1CH CWDM with LGX Box

    9 + 1CH CWDM gyda LGX Box

    Mae Modiwl Amlblecs Is-adran Tonfedd Bras wedi'i gynllunio ar gyfer cymwysiadau rhwydwaith sylfaen 5G a rhwydwaith CWDM aml-donfedd. Mae'n seiliedig ar dechnoleg Hidlo Ffilm Tenau (TFF) ac mae'n gweithredu ar donfeddi 20nm sy'n bylchu tonfeddi CWDM Grid ITU o 1270nm i 1610nm. Nodweddion ● Colli Mewnosod Isel ● Arwahanrwydd uchel ● Colled Dibynnol ar Bolareiddio Isel ● Dibynadwyedd uchel a sefydlogrwydd uchel ● Cydymffurfiad Telcordia GR-1209-CORE ● Telcordia GR-1221-CORE sy'n cydymffurfio â Manyleb Uned Paramedr Penodol ...
  • 8CH CWDM Mux and Demux Module

    Modiwl 8CH CWDM Mux a Demux

    Mae Modiwl Amlblecs Is-adran Tonfedd Bras wedi'i gynllunio ar gyfer cymwysiadau rhwydwaith sylfaen 5G a rhwydwaith CWDM aml-donfedd. Mae'n seiliedig ar dechnoleg Hidlo Ffilm Tenau (TFF) ac mae'n gweithredu ar donfeddi 20nm sy'n bylchu tonfeddi CWDM Grid ITU o 1270nm i 1610nm. Nodweddion Colli Mewnosod Isel Arwahanrwydd uchel Polareiddio Isel Colli Dibynnol Tonfedd Weithredu Eang: O 1260nm i 1620nm Tymheredd Gweithredol Eang: O -5 ℃ i 75 ℃ Dibynadwyedd uchel a sefydlogrwydd uchel Telcordia GR-1209-CORE compli ...
  • Single Fiber Bidirectional Optical Circulator

    Cylchdaith Optegol Deuol Ffibr Sengl

    Mae Circulator yn sylweddoli trosglwyddiad optegol na ellir ei wrthdroi, sy'n arwain trosglwyddiad gwrthdroi golau, yn ei wahanu oddi wrth drosglwyddo golau yn y gofod, ac yn ei allbynnu o borthladd arall. Gellir ei ddefnyddio gyda modiwl WDM MUX a modiwl DEMUX i wireddu trosglwyddiad dwy-gyfeiriadol un-ffibr ac arbed adnoddau ffibr. Nodweddion ● Colled Mewnosod Isel ● Colli Dibynnol ar Bolareiddio Isel ● Tymheredd Gweithredu Eang: O -5 ℃ i 75 ℃ ● Dibynadwyedd a Sefydlogrwydd Uchel ● Telcordia GR-1209-COR ...
  • CCWDM Mux Demux Module

    Modiwl CCWDM Mux Demux

    Mae Multiplex Is-adran Tonfedd Bras Compact wedi'i gynllunio ar gyfer cymwysiadau rhwydwaith CWDM aml-donfedd a modiwl gorsaf sylfaen 5G. Mae ein CCWDM a weithgynhyrchir yn seiliedig ar dechnoleg gofod rhad ac am ddim ac mae'n gweithredu ar donfeddi 20nm sy'n bylchu tonfeddi CWDM Grid ITU o 1270nm i 1610nm. Nodweddion ● Colli Mewnosod Isel ● Ynysu Uchel ● PDL Isel ● Dyluniad Compact ● Unffurfiaeth dda sianel-i-sianel ● Tonfedd Weithredu Eang: O 1260nm i 1620nm ● Dibynadwyedd a Sefydlogrwydd Uchel ● Telcordia GR-1209-CORE-2001 ...