ZBR104A RFoG ONU xPON

ZBR104A RFoG ONU xPON

Disgrifiad Byr:


Manylion y Cynnyrch

Tagiau Cynnyrch

EATURES 

■ xPON Pasio Trwyddo

■ Swyddogaeth AGC

■ Gweithrediad Modd Byrstio

■ Yn cefnogi DOCSIS 3.0 neu 3.1

■ Dangosyddion LED ar gyfer Power ON, Power Dewisol a Return Tx

Porthladd Profi -20dB

Addasydd Pwer 12VDC

■ Yn dilyn safonau SCTE 174

Ceisiadau

■ CATV, rhwydweithiau HFC

■ RF dros Gwydr

Disgrifiad

Nôd optegol cryno PL10-4A yw'r platfform delfrydol i'w ddefnyddio mewn rhwydweithiau FTTH a FTTB, gan ddarparu gwasanaeth data DOCSIS i fyny'r afon ac i lawr yr afon, llais, fideo a chyflymder uchel dros gymwysiadau FTTX.PL10-4A sydd â rheolaeth ennill awtomatig a swyddogaeth modd byrstio, sy'n cydymffurfio â rhwydwaith cyfathrebu RF dros Glass (RFoG). Mae swyddogaeth xPON wedi'i galluogi, PL10-4A wedi'i gynllunio i rwydwaith EPON / GPON i wario gwasanaeth CATV neu rwydwaith RFoG i wario gwasanaeth trosglwyddo EPON / GPON.

Manyleb

Llwybr Ymlaen

Paramedr

Uned

Gwerth

Cyflwr

Tonfedd Optegol

nm

1540 ~ 1560

CWDM ar gael

Tonfedd Pasio PON

nm

1280 ~ 1500

Colli PON Pas PON

dB

1

Ynysu Optegol PON

dB

> 30

Monitro Foltedd

V / mW

1

λ = 1550nm

Pwer Mewnbwn Optegol

dBm

-6 ~ + 2

Ystod AGC

* Ystod Amledd

MHz

54 ~ 1002/1218

* 42 / 54,65 / 86,85 / 105MHz ar gael

Fflatrwydd

dB

± 0.75

* Llethr

dB

5 ± 1

3 ± 1 ar gael

Colli Dychweliad Allbwn

dB

≥16

Colli Dychweliad Allbwn Optegol

dB

> 45

* Lefel Allbwn

dBmV

18 ± 2

36 ± 2

1. (Pin = -1dBm, 4% OMI / ch, 79ch NTSC, Ch digidol uwch na 550MHz
ar -6dB gwrthbwyso)

2. (Pin = -1dBm, 4% OMI / ch, 42ch CENELEC)

dBmV

78 ± 2

96 ± 2

* C / N.

dB

51

* CTB

dB

≤-65

* CSO

dB

≤-60

Mewnbwn Sŵn Cyfwerth

pA / Hz

<7

Llwybr Dychwelyd

Paramedr

Uned

Gwerth

Cyflwr

Tonfedd

nm

1600 ~ 1620

CWDM ar gael

Pwer Allbwn Optegol

mW

1 ~ 3

2mW (3dBm) yn nodweddiadol

* Lefel Mewnbwn RF

dBmV

20 ~ 40

Nodweddiadol

dBmV

80 ~ 100

Fflatrwydd

dBm

± 0.75

Colli Dychweliad Mewnbwn

dB

≥16

Colli Dychweliad Allbwn Optegol

dB

> 45

* Laser Optegol Trowch y Lefel ymlaen

dBmV

15

Cais y cwsmer ar gael

dBmV

75

* Lefel Diffodd Laser Optegol

dBmV

-4

Cais y cwsmer ar gael

dBmV

56

Amser Codi Laser

Ms

≤1.3

Amser Cwympo Laser

Ms

≤1.6

Eraill

Paramedr

Uned

Gwerth

Cyflwr

foltedd

V / DC

12

Addasydd cyflenwad pŵer 100 ~ 230V

Defnydd Pwer

W.

<5.5 W.

Addasydd cyflenwad pŵer wedi'i gynnwys

Tymheredd Ymgyrch

-20 ~ 55

Lleithder 5 ~ 95%, heb gyddwyso

Cysylltydd Optegol

/

SC / APC

Cais y cwsmer ar gael

Cysylltydd RF

/

F.

Dimensiynau

mm

172 * 103 * 41

Pwysau

Kg

0.4

 

Amlinellu Lluniadu

sd

Na.

Disgrifiad

1

Porth Prawf Pŵer Optegol Mewnbwn: i brofi a gwirio pŵer optegol mewnbwn: 1V / mW

2

Dangosydd Pŵer Optegol Mewnbwn: pan fydd pŵer mewnbwn yn yr ystod, mae'r dangosydd yn troi ymlaen yn wyrdd

3

Dangosydd Pwer AR / ODDI

4

Dangosydd Pŵer Trosglwyddydd Dychwelyd: Mae Turn ON yn gweithio.

5

Twll Mowntio

6

Porthladd Optegol IN / ALLAN: Yn mewnosod cebl signal optegol gyda chysylltydd SC / APC

7

Porthladd xPON: 1310 / 1490nm PON Pasiwch drwodd i PON ONU

8

Porth Prawf RF: Prawf lefel allbwn ymlaen gyda -20dB

9

Pwer IN / RF ALLAN Porthladd: Mae pŵer DC yn cael ei fwydo naill ai trwy'r porthladd Power neu'r porthladd RF

10

Power IN Port: + 12 ~ 15V mewnbwn DC

11

Sylfaen

Addasydd Pwer Allanol

ht (2) ht (1) * Mae Ewrop, yr Unol Daleithiau, Prydain a chortynnau pŵer safonol eraill ar gael. Mae Cyflenwad Pwer Cyflymu a Chyflenwad Pwer Llinol ar gael

Gwybodaeth Archebu

ZBR10

-XX

F.wd.Lefel Allbwn

-XX

Math Laser

 a Pwer

-XX

Cysylltydd Optegol

-XX

LD W.avelength

-XX

Band Hollti

-XX

Addasydd Pwer

-XX

1

Ymlaen yn Unig, Dim AGC, Dim Llwybr Dychwelyd

78

78dBμV.

D1

DFB 1mW

SA

SC / APC

31

1310nm

34

30/47

00

Dim

1A

Ymlaen yn Unig, AGC, Dim Llwybr Dychwelyd

80

80dBμV.

D2

DFB 2mW

UM

SC / UPC

47

1470nm

45

42/54

01

Gogledd America

2

Ffibr deuol I / O, Dim AGC, modd byrstio

85

85dBμV.

D3

DFB 3mW

FA

FC / APC

49

1490nm

57

55/70

02

Ewrop

2A

Ffibr deuol I / O, AGC, modd byrstio

95

95dBμV.

I1

DFB ynysig 1mW

FU

FC / UPC

51

1510nm

68

65/85

03

China

3

Ffibr sengl I / O, Dim AGC, modd byrstio

I2

DFB ynysig 2mW

53

1530nm

81

85/105

04

Israel

3A

Ffibr sengl I / O, AGC, modd byrstio

I3

DFB ynysig 3mW

55

1550nm

88

85/108

05

Japan

4

Un ffibr I / O, 2il ffibr ar gyfer porthladd xPON, DIM AGC, modd byrstio

57

1570nm

06

DU

4A

Un ffibr I / O, 2il ffibr ar gyfer porthladd xPON, AGC, modd byrstio

59

1590nm

61

1610nm


  • Blaenorol:
  • Nesaf:

  • Ysgrifennwch eich neges yma a'i hanfon atom